Deep Groove Ball Bearing B40-180 C3P5B
Bayanin Samfura
Deep Groove Ball Bearing B40-180 C3P5B daidaitaccen injin radial wanda aka tsara don buƙatar aikace-aikacen masana'antu. An ƙera shi daga ƙarfe na chrome mai inganci, wannan ɗaukar hoto yana ba da ɗorewa na musamman da ingantaccen aiki a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban. Haɓaka izinin C3 radial na ciki da kuma dacewa da ƙa'idodin aji na P5, yana tabbatar da jujjuyawa mai santsi da daidaiton aiki mai girma. Ƙimar tana goyan bayan hanyoyin lubrication na mai da mai, tare da samar da daidaituwa don jadawalin kulawa daban-daban da yanayin muhalli.
Ƙididdiga na Fasaha
An samar da wannan ƙarfin zuwa madaidaicin ma'auni tare da cikakkun bayanai masu girma dabam. Girman awo: 40mm (diamita na ciki) × 90mm (diamita na waje) × 23mm (nisa). Ma'auni na Imperial: 1.575" × 3.543" × 0.906".
Tabbacin Inganci & Daidaitawa
Ƙimar B40-180 C3P5B tana ɗauke da takaddun shaida na CE, yana nuna yarda da lafiyar Turai, aminci, da ka'idojin kare muhalli. Muna ɗaukar odar gwaji da jigilar kaya masu gauraya don biyan buƙatun abokin ciniki iri-iri. Cikakkun sabis ɗinmu na OEM sun haɗa da zaɓuɓɓukan gyare-gyare don ɗaukar girma, aikace-aikacen tambura na abokin ciniki, da ingantaccen marufi da aka tsara don saduwa da takamaiman buƙatun aiki.
Farashin farashi & Bayanin oda
Muna maraba da tambayoyin jumloli da buƙatun siyan ƙara. Don cikakkun bayanai na farashi da ƙayyadaddun ƙididdiga, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacen mu tare da cikakkun buƙatun ku da ƙididdigar ƙididdiga. Mun himmatu wajen samar da tsarin farashi mai gasa da keɓaɓɓen hanyoyin sabis don biyan buƙatun aikin ku da la'akari da kasafin kuɗi yadda ya kamata.
Don aiko muku da dacewa farashin asap, dole ne mu san ainihin buƙatun ku kamar ƙasa.
Lambar samfurin Bearing / yawa / kayan da duk wani buƙatu na musamman akan shiryawa.
Sucs kamar: 608zz / 5000 guda / chrome karfe kayan












